Di-Antipain (Viên nén bao phim)

Đánh giá sản phẩm
Liên hệ
Thương hiệu: SPM
Tình trạng: Còn hàng

Giấy phép: VD- 5585-08

Có tác dụng trong việc giúp giảm sốt và đau nhức, đặc biệt sản phẩm có 2 dạng viên nén và viên sủi thích hợp cho nhiều đối tượng sử dụng.

THÀNH PHẦN

Paracetamol - 325 mg

Tramadol HCl 37,5 mg

CÔNG DỤNG

Giảm sốt và đau nhức

LIỀU DÙNG

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: khuyến cáo 2 viên mỗi ngày

ƯU ĐIỂM

Đa dạng về dạng bào chế (viên nén, viên sủi). 

Dạng viên sủi khả năng hấp thụ nhanh hơn đối với các bệnh trung bình đến nặng và cần thiết

Giao hàng trong 24h

Giao hàng trong 24h

Với đơn hàng trên 500.000 đ
Bảo đảm chất lượng

Bảo đảm chất lượng

Sản phẩm bảo đảm chất lượng.
 Hỗ trợ 24/7

Hỗ trợ 24/7

Hotline: 1900 54 54 69
Sản phẩm chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Sản phẩm nhập khẩu chính hãng

Sản phẩm gợi ý

Maxgel

Liên hệ

MyPara 150mg

Liên hệ

Cerlergic

Liên hệ

Medisolone 4

Liên hệ

Adofex

Liên hệ

Superton New

Liên hệ
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Công ty Cổ phần SPM
ĐĂNG NHẬP
Nhận nhiều ưu đãi hơn