Cuara Flu Daytime

Đánh giá sản phẩm
Liên hệ
Thương hiệu: SPM
Tình trạng: Còn hàng

Giấy phép: VD-29993-18

Điều trị các triệu chứng sốt, ho, các cơn đau nhẹ, đau họng, nhức đầu, sung huyết mũi.

THÀNH PHẦN

- Paracetamol 650mg

- Phenylephrin HCl 10mg

- Dextromethorphan HBr 20mg

CÔNG DỤNG

Điều trị các triệu chứng sốt, ho, các cơn đau nhẹ, đau họng, nhức đầu, sung huyết mũi.

CÁCH DÙNG

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 gói cách mỗi 6 giờ, không quá 6 gói trong 24 giờ. 
Trẻ em từ 6 đến 11 tuổi: 1/2 gói cách mỗi 6 giờ, không quá 3 gói trong 24 giờ.

ƯU ĐIỂM

Hấp thu nhanh qua đường tiêu hóa ( 15' đến 30' sau khi uống)  kéo dài khoảng 6 - 8 giờ (Dextromethorphan HBr)
 

Giao hàng trong 24h

Giao hàng trong 24h

Với đơn hàng trên 500.000 đ
Bảo đảm chất lượng

Bảo đảm chất lượng

Sản phẩm bảo đảm chất lượng.
 Hỗ trợ 24/7

Hỗ trợ 24/7

Hotline: 1900 54 54 69
Sản phẩm chính hãng

Sản phẩm chính hãng

Sản phẩm nhập khẩu chính hãng

Sản phẩm gợi ý

Maxgel

Liên hệ

MyPara 150mg

Liên hệ

Cerlergic

Liên hệ

Medisolone 4

Liên hệ

Adofex

Liên hệ

Superton New

Liên hệ
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Công ty Cổ phần SPM
ĐĂNG NHẬP
Nhận nhiều ưu đãi hơn